TẬP HUẤN CÔNG TÁC TƯ VẤN NGHỀ NGHIỆP VÀ GIỚI THIỆU VIỆC LÀM CHO THANH NIÊN
![](/uploads/images/2020/Cap%20quan/Gi%E1%BB%9Bi%20thi%E1%BB%87u%20vi%E1%BB%87c%20l%C3%A0m/96f9ef5356c9ab97f2d8.jpg)
Căn cứ Kế hoạch số 21/KHLT của Hội Liên Hiệp Thanh Niên và Trung tâm Bồi dưỡng chính trị Quận 8
Vào lúc 8 giờ sáng thứ bảy ngày 4 tháng 7 năm 2020, Hội Liên Hiệp Thanh Niên Quận 8 đã tổ chức Hội nghị tập huấn công tác tư vấn nghề nghiệp và giới thiệu việc làm cho thanh niên.
Đến tham dự Hội nghị có anh Nguyễn Văn Sang - Phó giám đốcTrung tâm hỗ trợ việc làm thanh niên thành phố, Hội nghị đã thu hút hơn 40 bạn Đoàn viên, thanh niên trên địa bàn Quận 8 về tham dự hội nghị.
Qua hội nghị, các bạn Đoàn viên, thanh niên được tư vấn hướng nghiệp, định hướng nghề nghiệp, giới thiệu việc làm phù hợp với mình.
![](/uploads/images/2020/Cap%20quan/Gi%E1%BB%9Bi%20thi%E1%BB%87u%20vi%E1%BB%87c%20l%C3%A0m/aba79f0d2697dbc98286.jpg)
![](/uploads/images/2020/Cap%20quan/Gi%E1%BB%9Bi%20thi%E1%BB%87u%20vi%E1%BB%87c%20l%C3%A0m/5ea0c50a7c9081ced881.jpg)